ZT Four - шаблон joomla Продвижение

+84 4 3783 6162

                

DANH SÁCH THÍ SINH ĐẠT GIẢI TRONG CUỘC THI ROBOTACON 2017

Cuộc thi "Tài năng Robot TP Hà Nội lần thứ 2 - Robotacon 2017" diễn ra trong không khí hào hứng, sôi động với 200 em học sinh đến từ gần 20 trường Tiểu học và Trung học Cơ sở trên địa bàn TP Hà Nội.

Cuộc thi đã diễn ra thành công tốt đẹp.

Dưới đây là danh sách các em học sinh xuất sắc đạt giải trong Cuộc thi lần này.

Xin chúc mừng các em! 

STT Bảng thi đấu Giải thưởng
Giải đặc biệt (toàn Bảng A4) Giải nhất Giải nhì Giải ba Giải triển vọng Giải phong cách
1 Bảng A1 - Robot đá bóng   Hoàng Gia Bảo - 5A - TH Trưng Vương Vũ Trường Minh - 4A7 - TH Nam Trung Yên Đỗ Nguyễn Quang Minh - 5C - TH Kim Đồng    Nguyễn Quan Huy - 5D - TH Kim Đồng
  Trần Quý Thái Thanh - 5A - TH Trưng Vương Phạm Gia Bảo - 4A7 - TH Nam Trung Yên Trần Minh Khoa - 5C - TH Kim Đồng   Nguyễn An Khánh - 4D - TH Kim Đồng
  Nguyễn Phương Nam - 5A - TH Trưng Vương Vũ Đức Nguyên An - 4A7 - TH Nam Trung Yên Cao Vi Bằng - 3E - TH Kim Đồng Lê Quảng An - 1A2 - TH Nguyễn Bỉnh Khiêm  
2 Bảng A2 - Robot Sumo   Đỗ Đức Minh Quân - 5A7 - TH Nam Trung Yên Nguyễn Minh Đức - 2E - TH Khương Thượng Bùi Vũ Đức Anh - 5A6 - TH Nam Trung Yên Bùi Anh Kiệt - 2A2 - TH Nguyễn Bỉnh Khiêm  
3 Bảng A3 - Thách thức đường đua   Phạm Chí Thành - TH Quan Hoa Trần Đăng Khôi - TH Kim Đồng Hà Thiên Anh - TH Trưng Vương Nguyễn Anh Tùng - 1A2 - TH Nguyễn Bỉnh Khiêm  
4 Bảng A4 - Sáng tạo Robot Khối 1 - 2 Nguyễn Nam Khánh - 3G - TH Khương Thượng Hà Hải Dương - 2E - TH Khương Thượng Đặng Lâm Anh - 1A2 - TH Nhật Tân Hoàng Minh - Trung Tâm ĐT Sao Nam Nguyễn Trí Đạt - 2A3 - TH Hoàng Diệu  
Nguyễn Minh Đức - 2E - TH Khương Thượng Phạm Đức Khánh Toàn - 2A1 - TH Nhật Tân Cao Quốc Khánh - Trung tâm ĐT Sao Nam Nguyễn Quốc Minh Nghiệp - 1A4 - TH Hoàng Diệu  
Nguyễn Bảo Khôi - 2D - TH Khương Thượng Nguyễn Nhật Nam - 2A1 - TH Nhật Tân   Trần Nguyên Phong - 2C - TH Tràng An  
Phạm Hoàng Long - 5A - TH Quảng An     Đoàn Tùng Lâm - 2A2 - TH Nam Trung Yên  
Khối 3 Vũ Gia Phúc - 3G - TH Khương Thượng Hoàng Ngọc Anh - 3G - TH Kim Đồng Phạm Trung Tâm - 3A5 - TH Nam Trung Yên Nguyễn Trần Hải Ngọc - 3B - TH Khương Thượng Hoàng Gia Lương - 2A2 - TH Nam Trung Yên  
Trần Gia Khánh - 3D - TH Kim Đồng Đặng Trần Trường Giang - 3A5 - TH Nam Trung Yên Nguyễn Phúc An - 3B - TH Khương Thượng Nguyễn Thế Bảo - 2A6 - TH Nam Trung Yên  
Phạm Trần Tuấn Kiệt - 3G - TH Kim Đồng Hoàng Gia Khánh - 3A5 - TH Nam Trung Yên Nguyễn Trần Hải Long - 4B - TH Khương Thượng Phạm Đăng Việt Bách - 3A4 - TH Nam Trung Yên  
Khối 4 - 5 Phan Hải Hà - 3D - TH Khương Thượng Đỗ Nguyễn Quang Minh - 5C - TH Kim Đồng  Đinh Công Vinh - 5A - TH Đông Thái Nguyễn Trần Minh Anh - Trung tâm ĐT Sao Nam Nguyễn Hoàng Huy - 3A4 - TH Nam Trung Yên  
Trần Minh Khoa - 5C - TH Kim Đồng Trần Đức Minh - 5A - TH Đông Thái Nguyễn Thái Đức - Trung tâm ĐT Sao Nam Phạm Hải Đăng - 5B - TH Quan Hoa  
Lê Tùng Lâm - 2I - TH Kim Đồng Trần Anh Tuấn - 4G - TH Đông Thái Nguyễn Tuấn Đạt - Trung tâm ĐT Sao Nam Nguyễn Khôi Nguyên - 4A - TH Tràng An  
5 Bảng B1 - Robot Sumo (lập trình)   Nguyễn Trần Minh Anh - Trung tâm ĐT Sao Nam Trần Thanh Tùng - 7D - THCS Dịch Vọng Nguyễn Ngọc Dũng - 7A8 - THCS Giảng Võ    
6 Bảng B2 - Robot Giải cứu (lập trình)   Phạm Duy Anh - 6E - THCS Dịch Vọng Đặng Trần Minh - 8A2 - THCS Giảng Võ Lê Anh Trung - 6A3 - THCS Nguyễn Tri Phương    
7 Bảng B3 - Sáng tạo Robot   Nguyễn Tuấn Anh - 6A3 - THCS Nguyễn Tri Phương Bùi Anh Đức - 7A11 - THCS Giảng Võ Nguyễn Đức Vinh - 6A2 - THCS Nguyễn Tri Phương Nguyễn Quang Minh - 6A7 - THCS Nguyễn Công Trứ  
  Cao Minh Hiếu - 6A2 - THCS Nguyễn Tri Phương Nguyễn Sơn Vũ - 7A11 - THCS Giảng Võ Đỗ Tùng Lâm - 6A2 - THCS Nguyễn Tri Phương Phạm Khắc Thanh Phong - 8A5 - THCS Nguyễn Công Trứ  
  Lê Anh Trung - 6A3 - THCS Nguyễn Tri Phương Lê Hữu Tuấn Khang - 7A11 - THCS Giảng Võ  Đinh Duy Hưng - 7A4 - THCS Nguyễn Tri Phương    

 

TRUNG TÂM ĐÀO TẠO SAO NAM

Đ/c: Tòa Nhà Truyền hình cáp  |  Số 8, Ngõ 15, Trung Kính, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Điện thoại: 04.3783 6162 Hotline: 0903 207 795